an online Instagram web viewer
  • limbwata.og
    libwata.tz
    @limbwata.og

Images by limbwata.og

Kama siku zinapita wiki na hata mwezi bibi hutongozwi basi poooooooooooole. MVUTO OG kwa wale wanaohitaji wachumba, wanaume kwenye pesa , kupendwa na kila MTU basi hii ndo kiboko yao. Mvuto inafanya kaz nyingi hata kwenye biashara inakuvutia wateja yann ufungue duka ukae kuchoma maindi bibi inahusuuuuu wenzio kwanzia wanafungua mpaka wanafunga jioni wao nikuuza tu ww unashangaashnangaa mjini kashangae feri waache wanaojua kilichowaleta mjini wazidi kuwateka. 
Sh 25,000 tu . Unatumiwa bila tatizo uaminifu ndio kitu cha msingi jipatie dawa yako Sasa na haina madhara wala masharti magumu karibuni Sana 
Mawasiliano:0687926295
#dar #mwanza #zanzibar #morogoro #moshi #arusha #tanga #mbeya #shinyanga #dodoma #mpwampwa #bagamoyo #kariakoo #mlimani #monduli #manyara #babati #nairobi #kenya #
Kama siku zinapita wiki na hata mwezi bibi hutongozwi basi poooooooooooole. MVUTO OG kwa wale wanaohitaji wachumba, wanaume kwenye pesa , kupendwa na kila MTU basi hii ndo kiboko yao. Mvuto inafanya kaz nyingi hata kwenye biashara inakuvutia wateja yann ufungue duka ukae kuchoma maindi bibi inahusuuuuu wenzio kwanzia wanafungua mpaka wanafunga jioni wao nikuuza tu ww unashangaashnangaa mjini kashangae feri waache wanaojua kilichowaleta mjini wazidi kuwateka. Sh 25,000 tu . Unatumiwa bila tatizo uaminifu ndio kitu cha msingi jipatie dawa yako Sasa na haina madhara wala masharti magumu karibuni Sana Mawasiliano:0687926295 #dar  #mwanza  #zanzibar  #morogoro  #moshi  #arusha  #tanga  #mbeya  #shinyanga  #dodoma  #mpwampwa  #bagamoyo  #kariakoo  #mlimani  #monduli  #manyara  #babati  #nairobi  #kenya  #
MALIMBWATA HAPA NDIO MAHALA PAKE . sasa hizi zipo za aina njingi tofauti na ndiomaana huwa napenda kumshauri MTU kabla ajanunua ili ni MPE tiba halisi jamani ushauri ni bureeeeee kabla ujalipia dawa njoo DM au tuma SMS nikushauri dawa IPI itakuwa sahihi kwako. Aya sasa malimbwata hayo apo ushindwe wewe tu kama unataka akupende mpaka ashindwe kula ashindwe kulala adondoshe chozi atangaze ndoa akupe kila unachotaka , unataka umkontrooo mpaka mshahara wake ashindwe kula kwaajili yako jaman mbona yanawezekana? Walioitumia wanajua moto wake na wameshaanza kula mema ya nchi ma punda wanabaki kushangaa shangaa tu APA mjini wenzio mpaka magari wanayaendesha mxyewww unaleta masihara nn atutakagi ujinga sisi yann mwanamke ulalamike huna ela wakat mwanaume unae na kazi anayo ila ubahili umemzidi? Dawa yao ni moja tuu MALIMBWATA mbona wataisoma namba mwaka huu??? Ila jaman wapenz nawaombeni kama ni mume wamtu tafadhali usimfanyie hii dawa maana ataiacha familia yake na ataisahau kabisa na kuja kwako limbwata haina kubahatisha na majibu yake ni fastaaaaa nadhani wengi mnaijua haina haja yakuongea saaaaaaaaaana . sh 25,000/# tu . Popote pale ulipo huduma inakufikia njoo tusikilizane na kama upo mazingira ambayo huwezi kutumia dawa naomba nitafute nikueleze chakufanya
Mawasiliano :+255687926295 whatsapp KARIBUNI
#limbwata #mapenzi #mahusiano #kuachwa #michepuko #danga #biashara #kazi #dar #kariakoo #kinondoni #ubungo #mbagala #tanga #mwanza #arusha #moshi #njiro #mbezi #posta #buguruni
MALIMBWATA HAPA NDIO MAHALA PAKE . sasa hizi zipo za aina njingi tofauti na ndiomaana huwa napenda kumshauri MTU kabla ajanunua ili ni MPE tiba halisi jamani ushauri ni bureeeeee kabla ujalipia dawa njoo DM au tuma SMS nikushauri dawa IPI itakuwa sahihi kwako. Aya sasa malimbwata hayo apo ushindwe wewe tu kama unataka akupende mpaka ashindwe kula ashindwe kulala adondoshe chozi atangaze ndoa akupe kila unachotaka , unataka umkontrooo mpaka mshahara wake ashindwe kula kwaajili yako jaman mbona yanawezekana? Walioitumia wanajua moto wake na wameshaanza kula mema ya nchi ma punda wanabaki kushangaa shangaa tu APA mjini wenzio mpaka magari wanayaendesha mxyewww unaleta masihara nn atutakagi ujinga sisi yann mwanamke ulalamike huna ela wakat mwanaume unae na kazi anayo ila ubahili umemzidi? Dawa yao ni moja tuu MALIMBWATA mbona wataisoma namba mwaka huu??? Ila jaman wapenz nawaombeni kama ni mume wamtu tafadhali usimfanyie hii dawa maana ataiacha familia yake na ataisahau kabisa na kuja kwako limbwata haina kubahatisha na majibu yake ni fastaaaaa nadhani wengi mnaijua haina haja yakuongea saaaaaaaaaana . sh 25,000/# tu . Popote pale ulipo huduma inakufikia njoo tusikilizane na kama upo mazingira ambayo huwezi kutumia dawa naomba nitafute nikueleze chakufanya Mawasiliano :+255687926295 whatsapp KARIBUNI #limbwata  #mapenzi  #mahusiano  #kuachwa  #michepuko  #danga  #biashara  #kazi  #dar  #kariakoo  #kinondoni  #ubungo  #mbagala  #tanga  #mwanza  #arusha  #moshi  #njiro  #mbezi  #posta  #buguruni 
Dawa ni nyingi wapendwa nakosa muda wakuziweka maana wateja ni wengi mno. dawa ya mvuto( kumvuta mwanaume alie kuacha na bado unampenda / aliechukuliwa na mwanamke mwingine ) hii dawa inafanya kazi 3 kubwa. Yakwanza inamvuta mwanaume nakumrudisha kwako kama ameibiwa na nyakunyaku .... Pili inamvurugia mahusiano yoyote kama anakiji mwanamke nje wanagombana wanachukiana na kuachana..... Tatu inavunja nguvu ya limbwata kama mwanaume wako amelimbwatishwa na kimada hii inamaliza nguvu ya limbwata . NAOMBENI MUELEWE MAANA WENGI WANANIJAZIA DM Kwa swali kuhusu dawa yakumvuta mwanaume alieibiwa au unaehisi anamchepuko. 
Sh 25,000/ tuuu matokeo unaanza kuyaona kabla yakumaliza dawa. Kama una tatizo lolote ulishaangaika uku na kule bila mafanikio bila kusaidika njoo jipatie dawa yako ufurahie amani na raha ya mahusiano kwa nini binadamu mwenzako akunyime raha kwa sababu ulikuwa na mahusiano mazuri na mwenzako Karibu sasa 
Mawasiliano :0687926295
#limbwata #mapenzi #michepuko #mvuto #mahusiano #mahaba #dar #dodoma #morogoro #mwanza #mbeya #arusha #moshimoshi #tanga #tabora #kariakoo #tabata #mbezi #zanzibar #pemba #nairobi #kenya #juja #vyuo #chuo #ubungo #mbezi #buguruni #longido #tanzania #kenya
Dawa ni nyingi wapendwa nakosa muda wakuziweka maana wateja ni wengi mno. dawa ya mvuto( kumvuta mwanaume alie kuacha na bado unampenda / aliechukuliwa na mwanamke mwingine ) hii dawa inafanya kazi 3 kubwa. Yakwanza inamvuta mwanaume nakumrudisha kwako kama ameibiwa na nyakunyaku .... Pili inamvurugia mahusiano yoyote kama anakiji mwanamke nje wanagombana wanachukiana na kuachana..... Tatu inavunja nguvu ya limbwata kama mwanaume wako amelimbwatishwa na kimada hii inamaliza nguvu ya limbwata . NAOMBENI MUELEWE MAANA WENGI WANANIJAZIA DM Kwa swali kuhusu dawa yakumvuta mwanaume alieibiwa au unaehisi anamchepuko. Sh 25,000/ tuuu matokeo unaanza kuyaona kabla yakumaliza dawa. Kama una tatizo lolote ulishaangaika uku na kule bila mafanikio bila kusaidika njoo jipatie dawa yako ufurahie amani na raha ya mahusiano kwa nini binadamu mwenzako akunyime raha kwa sababu ulikuwa na mahusiano mazuri na mwenzako Karibu sasa Mawasiliano :0687926295 #limbwata  #mapenzi  #michepuko  #mvuto  #mahusiano  #mahaba  #dar  #dodoma  #morogoro  #mwanza  #mbeya  #arusha  #moshimoshi  #tanga  #tabora  #kariakoo  #tabata  #mbezi  #zanzibar  #pemba  #nairobi  #kenya  #juja  #vyuo  #chuo  #ubungo  #mbezi  #buguruni  #longido  #tanzania  #kenya 
Marejesho marejesho  Unataka upendwe utamaniwe kila unapopita vidume wajilambeee? Unataka hela zisikukauke mkononi ? Anakusumbua akili miaka inapita hakutamkii ndoa na we we ndoto Yako ni kuwa nae milele? Usjichoshe akili dawa IPO teeena yenye matokeo ya fasta  sh 25,000 tu Tafadhali usinunue dawa bila ujapewa ushauri kwanza njoo DM au nitumie SMS / whatsapp unieleze tatizo lako na jins unavyotaka ili nikushauri dawa yakuchukua usije ukawa unatakiwa upate dawa ya mvuto wewe unaagiza limbwata jaman wapi na wapi? Ushauri in Burre kama huna tatizo usichukue hii namba wapenz namba izo apo .whatsapp 0687926295
#limbwata #mapenzi #mvuto #mahusiano #kuchuna #pemba #nairobi #Dar #mbagala #ubungo #kariakoo #tabata #bagamoyo #sinza #mbezi #mwanza #nyegezi #bwiru #mabatini #lango #arusha #njiro #sakina #moshimoshi #Kilimanjaro #tabora #shinyanga #tanzania #kenya #kinondoni
Marejesho marejesho Unataka upendwe utamaniwe kila unapopita vidume wajilambeee? Unataka hela zisikukauke mkononi ? Anakusumbua akili miaka inapita hakutamkii ndoa na we we ndoto Yako ni kuwa nae milele? Usjichoshe akili dawa IPO teeena yenye matokeo ya fasta sh 25,000 tu Tafadhali usinunue dawa bila ujapewa ushauri kwanza njoo DM au nitumie SMS / whatsapp unieleze tatizo lako na jins unavyotaka ili nikushauri dawa yakuchukua usije ukawa unatakiwa upate dawa ya mvuto wewe unaagiza limbwata jaman wapi na wapi? Ushauri in Burre kama huna tatizo usichukue hii namba wapenz namba izo apo .whatsapp 0687926295 #limbwata  #mapenzi  #mvuto  #mahusiano  #kuchuna  #pemba  #nairobi  #Dar  #mbagala  #ubungo  #kariakoo  #tabata  #bagamoyo  #sinza  #mbezi  #mwanza  #nyegezi  #bwiru  #mabatini  #lango  #arusha  #njiro  #sakina  #moshimoshi  #Kilimanjaro  #tabora  #shinyanga  #tanzania  #kenya  #kinondoni 
JE MPENZ WAKO NI BAHILI dawa  ipo ya kuchuna kumwambia unachotaka akupe bila hata kuangalia pembeni kwa sh  25000

JE WEWE UNA NUKSI:usiangaike dawa ipo ya kukufanya uwe mtu wa kuwatoa watu udenda kila wakuonapo kwa sh 20000

#0687926295
#kigoma #mwanza #mtwara #dar#dodoma#arusha #singinda #moshi #mbeya #sumbawanga #njoro #babati #majengo #tanga #tabora 
mkoani tunatuma kwa sh 5000 maelekezo zaidi nitumie ujumbe 
mawasiliano 0687926295
MVUTO WA KAZI,BIASHARA NA MAPENZI:Dawa za mvuto kwa hakika zinafanya kazi kulingana na NYOTA ya MTU ndio maana mtu unaweza kwenda kwa mtaalamu wa tiba ukapewa dawa moja na mwenzako yeye ikamkubali zaidi au wewe ikakukubali zaidi kuliko mwenzio, hiyo inatokana na mzunguko WA NYOTA yako ulivyo pia inategemea NYOTA yako imechafuliwa kiasi gani.Ni vizuri dawa za mivuto inayopewa zikaendana na NYOTA yako basi jua kuwa dawa hizo zitafanya kazi vizuri na kukuletea mafanikio kwenye yale unayokusudia kama ni kazi,mapenzi au biashara.Kuna aina nyingi za mivuto kulingana na mahitaji vya MTU anavyotaka.mfano MTU mwenye NYOTA yenye asili ya upepo kama atatumia mafusho na kujifusha kwa kusudio kuwa na mvuto katika biashara zake au mpenzi wake atafanikiwa sana kwa
kuwa ni asili ya NYOTA yake au mtu mwenye asili ya moto. akitumia dawa hizo kuchoma pia zitamsaidia na kuleta matokeo mazuri.Dawa hizo ni kama mpapuo.kasela ya bara na shamba,kalilalila,gamba LA kakakuona kisha unachanganya na mafuta ya el bint Sudan pia kwa watu wenye asili ya maji na udongo hawa sasa dawa za kuoga za mvuto huwakubali sana
Kwa Tiba kuhusu kazi,biashara na mapenzi tuwasiliane kwa simu namba Whatsapp pia ama humu ntumie ujumbe upate dawa yako sawa
#limbwata #mapenzi #biashara #mvuto #Dar #ubungo #posts #mbezi #zanzibar #dodoma #morogoro #mwanza #tabora #arusha #moshi #tanga #kenya  #kariakoo #ubungo #tabata #mbezi #posta #njiro #bwiru
MVUTO WA KAZI,BIASHARA NA MAPENZI:Dawa za mvuto kwa hakika zinafanya kazi kulingana na NYOTA ya MTU ndio maana mtu unaweza kwenda kwa mtaalamu wa tiba ukapewa dawa moja na mwenzako yeye ikamkubali zaidi au wewe ikakukubali zaidi kuliko mwenzio, hiyo inatokana na mzunguko WA NYOTA yako ulivyo pia inategemea NYOTA yako imechafuliwa kiasi gani.Ni vizuri dawa za mivuto inayopewa zikaendana na NYOTA yako basi jua kuwa dawa hizo zitafanya kazi vizuri na kukuletea mafanikio kwenye yale unayokusudia kama ni kazi,mapenzi au biashara.Kuna aina nyingi za mivuto kulingana na mahitaji vya MTU anavyotaka.mfano MTU mwenye NYOTA yenye asili ya upepo kama atatumia mafusho na kujifusha kwa kusudio kuwa na mvuto katika biashara zake au mpenzi wake atafanikiwa sana kwa kuwa ni asili ya NYOTA yake au mtu mwenye asili ya moto. akitumia dawa hizo kuchoma pia zitamsaidia na kuleta matokeo mazuri.Dawa hizo ni kama mpapuo.kasela ya bara na shamba,kalilalila,gamba LA kakakuona kisha unachanganya na mafuta ya el bint Sudan pia kwa watu wenye asili ya maji na udongo hawa sasa dawa za kuoga za mvuto huwakubali sana Kwa Tiba kuhusu kazi,biashara na mapenzi tuwasiliane kwa simu namba Whatsapp pia ama humu ntumie ujumbe upate dawa yako sawa #limbwata  #mapenzi  #biashara  #mvuto  #Dar  #ubungo  #posts  #mbezi  #zanzibar  #dodoma  #morogoro  #mwanza  #tabora  #arusha  #moshi  #tanga  #kenya  #kariakoo  #ubungo  #tabata  #mbezi  #posta  #njiro  #bwiru 
Yaaan huko DM ni shidaaaaaaa.....
Nawapenda jamani 
Mvuto wako binafs 25000 tu . raha ya mwanamke utongozwe jamani eeeee kila upitapo usalimiwe utongozwe na watu wanaojielewa watu wenye pesa zao watu kwenye muelekeo wamaisha . kupaukiana wakat kunamabwana wenye hela bibi inahusuuuuuuuuuuuu
wasasuliano 0687926295 whatsapp pia
#limbwata #mapenzi #mvuto #mahaba #michepuko #mume #mke #mikosi #nyota #mahusiano #kupenda #kupendana #urembo #mwanza #dar #dodoma #arusha #moshi #zanzibar #pemba #tanga #kigoma
Yaaan huko DM ni shidaaaaaaa..... Nawapenda jamani Mvuto wako binafs 25000 tu . raha ya mwanamke utongozwe jamani eeeee kila upitapo usalimiwe utongozwe na watu wanaojielewa watu wenye pesa zao watu kwenye muelekeo wamaisha . kupaukiana wakat kunamabwana wenye hela bibi inahusuuuuuuuuuuuu wasasuliano 0687926295 whatsapp pia #limbwata  #mapenzi  #mvuto  #mahaba  #michepuko  #mume  #mke  #mikosi  #nyota  #mahusiano  #kupenda  #kupendana  #urembo  #mwanza  #dar  #dodoma  #arusha  #moshi  #zanzibar  #pemba  #tanga  #kigoma 
Je umpendae amekuacha na unataka arudi kwako? @limbwata.og

Je unataka kuwa karibu na umpendae kwani yupo kama hayupo?
Je unataka kupendwa zaidi na umpendae kila wakati uwepo katika mawazo yake?
Je unataka umpendae akupende wewe tu na asikusaliti?(kumuweka kiganjani)
Je michepuko imezidi mpaka amani huna? 
Je unataka wakwe wakukubali ww  ndio chaguo LA mwanao? 
Je kazini unanyanyasika ?? Nini basiiiii au wafanyakazi wenzio wana midomo juu kukusengenya? Au ni interviews unafeli kila Mara?? Nini tatizo hupati kaz biashara haziendi? Wanga wengi eeeeh naam usijali wakati wakuwalipua WAPENZI, KAZINI NA KWENYE BIASHARA UMEFIKA. JiongeZe wenzio wanatoboa kimaisha kwa MWENDOKASI wewe unasubiri nini? Daktari wako nipo kwaajili yako... Jipatie
 limbwata.OG kwa sh 20,000 hii hainaga ngojangoja wala hurudii dawa Mara mbili wengi wameitumia wanajua mambo yake 
Dawa ya mvuto sh 20.000 hii itakupa mvuto kazn , kwenye biashara na kila unapopita vidume vinajilamba tuu 
Dawa ya biashara sh 20,000 hii kama huuzi utapata wateja mpaka keroo siongei sana utanishkuru baadae 
Wale wenzangu wa interview njoo nikupe kitu mubashara hurudii interview Mara mbili sh 20,000 tu 
Kuthibiti michepuko 25,000 yaan hii ukimfanyia bbydaddy michepuko kwishnei ata akijarib kutongoza anatolewa nje tuu njoo umkomeshe
Dawa ni nyingi sana na ushauri ni Buree njoo ueleze matatizo yako na useme unataka ufanyiweje ili niweze kukupa dawa sahihi .
Mawasiliano ;255687926295
#mapenzi #mvuto #biashara #nyota #mikosi #limbwata #mahusiano #tanzania #kenya #zanzibar #mombasa #pemba #dar #morogoro #dodoma #kigoma #mbeya #tanga #mwanza #moshi #arusha #tabora #iringa #mtwara #
Je umpendae amekuacha na unataka arudi kwako? @limbwata.og Je unataka kuwa karibu na umpendae kwani yupo kama hayupo? Je unataka kupendwa zaidi na umpendae kila wakati uwepo katika mawazo yake? Je unataka umpendae akupende wewe tu na asikusaliti?(kumuweka kiganjani) Je michepuko imezidi mpaka amani huna? Je unataka wakwe wakukubali ww ndio chaguo LA mwanao? Je kazini unanyanyasika ?? Nini basiiiii au wafanyakazi wenzio wana midomo juu kukusengenya? Au ni interviews unafeli kila Mara?? Nini tatizo hupati kaz biashara haziendi? Wanga wengi eeeeh naam usijali wakati wakuwalipua WAPENZI, KAZINI NA KWENYE BIASHARA UMEFIKA. JiongeZe wenzio wanatoboa kimaisha kwa MWENDOKASI wewe unasubiri nini? Daktari wako nipo kwaajili yako... Jipatie limbwata.OG kwa sh 20,000 hii hainaga ngojangoja wala hurudii dawa Mara mbili wengi wameitumia wanajua mambo yake Dawa ya mvuto sh 20.000 hii itakupa mvuto kazn , kwenye biashara na kila unapopita vidume vinajilamba tuu Dawa ya biashara sh 20,000 hii kama huuzi utapata wateja mpaka keroo siongei sana utanishkuru baadae Wale wenzangu wa interview njoo nikupe kitu mubashara hurudii interview Mara mbili sh 20,000 tu Kuthibiti michepuko 25,000 yaan hii ukimfanyia bbydaddy michepuko kwishnei ata akijarib kutongoza anatolewa nje tuu njoo umkomeshe Dawa ni nyingi sana na ushauri ni Buree njoo ueleze matatizo yako na useme unataka ufanyiweje ili niweze kukupa dawa sahihi . Mawasiliano ;255687926295 #mapenzi  #mvuto  #biashara  #nyota  #mikosi  #limbwata  #mahusiano  #tanzania  #kenya  #zanzibar  #mombasa  #pemba  #dar  #morogoro  #dodoma  #kigoma  #mbeya  #tanga  #mwanza  #moshi  #arusha  #tabora  #iringa  #mtwara  #
Marejesho marejesho  Unataka upendwe utamaniwe kila unapopita vidume wajilambeee? Unataka hela zisikukauke mkononi ? Anakusumbua akili miaka inapita hakutamkii ndoa na we we ndoto Yako ni kuwa nae milele? Usjichoshe akili dawa IPO teeena yenye matokeo ya fasta  sh 25,000 tu Tafadhali usinunue dawa bila ujapewa ushauri kwanza njoo DM au nitumie SMS / whatsapp unieleze tatizo lako na jins unavyotaka ili nikushauri dawa yakuchukua usije ukawa unatakiwa upate dawa ya mvuto wewe unaagiza limbwata jaman wapi na wapi? Ushauri in Burre kama huna tatizo usichukue hii namba wapenz namba izo apo .whatsapp 0687926295
#limbwata #mapenzi #mvuto #mahusiano #kuchuna #pemba #nairobi #Dar #mbagala #ubungo #kariakoo #tabata #bagamoyo #sinza #mbezi #mwanza #nyegezi #bwiru #mabatini #lango #arusha #njiro #sakina #moshimoshi #Kilimanjaro #tabora #shinyanga #
Marejesho marejesho Unataka upendwe utamaniwe kila unapopita vidume wajilambeee? Unataka hela zisikukauke mkononi ? Anakusumbua akili miaka inapita hakutamkii ndoa na we we ndoto Yako ni kuwa nae milele? Usjichoshe akili dawa IPO teeena yenye matokeo ya fasta sh 25,000 tu Tafadhali usinunue dawa bila ujapewa ushauri kwanza njoo DM au nitumie SMS / whatsapp unieleze tatizo lako na jins unavyotaka ili nikushauri dawa yakuchukua usije ukawa unatakiwa upate dawa ya mvuto wewe unaagiza limbwata jaman wapi na wapi? Ushauri in Burre kama huna tatizo usichukue hii namba wapenz namba izo apo .whatsapp 0687926295 #limbwata  #mapenzi  #mvuto  #mahusiano  #kuchuna  #pemba  #nairobi  #Dar  #mbagala  #ubungo  #kariakoo  #tabata  #bagamoyo  #sinza  #mbezi  #mwanza  #nyegezi  #bwiru  #mabatini  #lango  #arusha  #njiro  #sakina  #moshimoshi  #Kilimanjaro  #tabora  #shinyanga  #
nashukuru dia kwa kuniamini na kufanya shughuli za kusimamisha tena upendo na amani ndani ya ndoa tupiganie umoja wa mahusiano yetu ili tuwe na familia njema nazakupendeza daima KARIBUNI wateja wenye matatizo ya ndoa,mahusiano,mvuto ,nuksi na mikosi pia biashara komesha michepuko nyota vingine vingi haijalishi upo umbali gani tunafanya dawa ata kama upo mazingira ambayo haya ruhusu kufanya dawa sisi tutakamilisha ili hali umenipa maelekezo yako na unavyotaka iwe 
MAWASILIANO:+255687926295 whatsapp pia insta tujulishe tatizo lako uweze kuwa na amani ya ndoa KARIBUNI sana 
#mapenzi #michepuko #mvuto #mahusiano #nyota #mikosi #nuksi #urembo #dar #mwanza #dodoma #arusha #moshi #morogoro #tabora #tanga #ubungo #mbezi #kariakoo #zanzibar #pemba #mombasa #nairobi #juja
nashukuru dia kwa kuniamini na kufanya shughuli za kusimamisha tena upendo na amani ndani ya ndoa tupiganie umoja wa mahusiano yetu ili tuwe na familia njema nazakupendeza daima KARIBUNI wateja wenye matatizo ya ndoa,mahusiano,mvuto ,nuksi na mikosi pia biashara komesha michepuko nyota vingine vingi haijalishi upo umbali gani tunafanya dawa ata kama upo mazingira ambayo haya ruhusu kufanya dawa sisi tutakamilisha ili hali umenipa maelekezo yako na unavyotaka iwe MAWASILIANO:+255687926295 whatsapp pia insta tujulishe tatizo lako uweze kuwa na amani ya ndoa KARIBUNI sana #mapenzi  #michepuko  #mvuto  #mahusiano  #nyota  #mikosi  #nuksi  #urembo  #dar  #mwanza  #dodoma  #arusha  #moshi  #morogoro  #tabora  #tanga  #ubungo  #mbezi  #kariakoo  #zanzibar  #pemba  #mombasa  #nairobi  #juja 
ALIYEKUACHA; MME/ MKE, MCHUMBA, HAWARA, MPENZI,huvutwa ndani ya dakika (1) tu yoyote unayemtaka kimapenzi utampata hata kama alikuahidi kitu atakutekelezea mara moja pasipo kupinga huku akilia machozi kama vile pesa za matumizi, kukujengea nyumba, kukufungulia biashara, kukusomesha, na kadhalika

hayo  yote atayatekeleza mara moja tu.
Whatsapp; 0687926295
#limbwata #Dar #dodoma #zanzibar #morogoro #mbeya #arusha #moshi #mwanza #ubungo #kenya #mombasa #juja #njiro #moshi #arusha #Mbauda #nyegezi #bwiru #mabatini #kariakoo #sinza #mbezi
ALIYEKUACHA; MME/ MKE, MCHUMBA, HAWARA, MPENZI,huvutwa ndani ya dakika (1) tu yoyote unayemtaka kimapenzi utampata hata kama alikuahidi kitu atakutekelezea mara moja pasipo kupinga huku akilia machozi kama vile pesa za matumizi, kukujengea nyumba, kukufungulia biashara, kukusomesha, na kadhalika hayo  yote atayatekeleza mara moja tu. Whatsapp; 0687926295 #limbwata  #Dar  #dodoma  #zanzibar  #morogoro  #mbeya  #arusha  #moshi  #mwanza  #ubungo  #kenya  #mombasa  #juja  #njiro  #moshi  #arusha  #Mbauda  #nyegezi  #bwiru  #mabatini  #kariakoo  #sinza  #mbezi 
Je umpendae amekuacha na unataka arudi kwako?
Je unataka kuwa karibu na umpendae kwani yupo kama hayupo?
Je unataka kupendwa zaidi na umpendae kila wakati uwepo katika mawazo yake?
Je unataka umpendae akupende wewe tu na asikusaliti?(kumuweka kiganjani)
Je michepuko imezidi mpaka amani huna? 
Je unataka wakwe wakukubali ww  ndio chaguo LA mwanao? 
Je kazini unanyanyasika ?? Nini basiiiii au wafanyakazi wenzio wana midomo juu kukusengenya? Au ni interviews unafeli kila Mara?? Nini tatizo hupati kaz biashara haziendi? Wanga wengi eeeeh naam usijali wakati wakuwalipua WAPENZI, KAZINI NA KWENYE BIASHARA UMEFIKA. JiongeZe wenzio wanatoboa kimaisha kwa MWENDOKASI wewe unasubiri nini? Daktari wako nipo kwaajili yako... Jipatie
 limbwataOG kwa sh 25,000 hii hainaga ngojangoja wala hurudii dawa Mara mbili wengi wameitumia wanajua mambo yake 
Dawa ya mvuto sh 25,000 hii itakupa mvuto kazn , kwenye biashara na kila unapopita vidume vinajilamba tuu 
Dawa ya biashara sh 25,000 hii kama huuzi utapata wateja mpaka keroo siongei sana utanishkuru baadae 
Wale wenzangu wa interview njoo nikupe kitu mubashara hurudii interview Mara mbili sh 20,000 tu 
Kuthibiti michepuko 25,000 yaan hii ukimfanyia bbydaddy michepuko kwishnei ata akijarib kutongoza anatolewa nje tuu njoo umkomeshe
Dawa ni nyingi sana na ushauri ni Buree njoo ueleze matatizo yako na useme unataka ufanyiweje ili niweze kukupa dawa sahihi . SIUZI DAWA BILA KUKUSHAURI. 
0687926295
@limbwata.tz
@limbwata.tz
#limbwata #mapenzi #michepuko #mubashara #biashara #dar #kariakoo #ubungo #kimandolo #mwanza #Zanzibar #dodoma #morogoro #tabora #shinyanga #manyara #arusha #moshi #njiro #mbezi #bwiru #nyegezi #
Je umpendae amekuacha na unataka arudi kwako? Je unataka kuwa karibu na umpendae kwani yupo kama hayupo? Je unataka kupendwa zaidi na umpendae kila wakati uwepo katika mawazo yake? Je unataka umpendae akupende wewe tu na asikusaliti?(kumuweka kiganjani) Je michepuko imezidi mpaka amani huna? Je unataka wakwe wakukubali ww ndio chaguo LA mwanao? Je kazini unanyanyasika ?? Nini basiiiii au wafanyakazi wenzio wana midomo juu kukusengenya? Au ni interviews unafeli kila Mara?? Nini tatizo hupati kaz biashara haziendi? Wanga wengi eeeeh naam usijali wakati wakuwalipua WAPENZI, KAZINI NA KWENYE BIASHARA UMEFIKA. JiongeZe wenzio wanatoboa kimaisha kwa MWENDOKASI wewe unasubiri nini? Daktari wako nipo kwaajili yako... Jipatie limbwataOG kwa sh 25,000 hii hainaga ngojangoja wala hurudii dawa Mara mbili wengi wameitumia wanajua mambo yake Dawa ya mvuto sh 25,000 hii itakupa mvuto kazn , kwenye biashara na kila unapopita vidume vinajilamba tuu Dawa ya biashara sh 25,000 hii kama huuzi utapata wateja mpaka keroo siongei sana utanishkuru baadae Wale wenzangu wa interview njoo nikupe kitu mubashara hurudii interview Mara mbili sh 20,000 tu Kuthibiti michepuko 25,000 yaan hii ukimfanyia bbydaddy michepuko kwishnei ata akijarib kutongoza anatolewa nje tuu njoo umkomeshe Dawa ni nyingi sana na ushauri ni Buree njoo ueleze matatizo yako na useme unataka ufanyiweje ili niweze kukupa dawa sahihi . SIUZI DAWA BILA KUKUSHAURI. 0687926295 @limbwata.tz @limbwata.tz #limbwata  #mapenzi  #michepuko  #mubashara  #biashara  #dar  #kariakoo  #ubungo  #kimandolo  #mwanza  #Zanzibar  #dodoma  #morogoro  #tabora  #shinyanga  #manyara  #arusha  #moshi  #njiro  #mbezi  #bwiru  #nyegezi  #
MVUTO WA KAZI,BIASHARA NA MAPENZI:Dawa za mvuto kwa hakika zinafanya kazi kulingana na NYOTA ya MTU ndio maana mtu unaweza kwenda kwa mtaalamu wa tiba ukapewa dawa moja na mwenzako yeye ikamkubali zaidi au wewe ikakukubali zaidi kuliko mwenzio, hiyo inatokana na mzunguko WA NYOTA yako ulivyo pia inategemea NYOTA yako imechafuliwa kiasi gani.Ni vizuri dawa za mivuto inayopewa zikaendana na NYOTA yako basi jua kuwa dawa hizo zitafanya kazi vizuri na kukuletea mafanikio kwenye yale unayokusudia kama ni kazi,mapenzi au biashara.Kuna aina nyingi za mivuto kulingana na mahitaji vya MTU anavyotaka.mfano MTU mwenye NYOTA yenye asili ya upepo kama atatumia mafusho na kujifusha kwa kusudio kuwa na mvuto katika biashara zake au mpenzi wake atafanikiwa sana kwa
kuwa ni asili ya NYOTA yake au mtu mwenye asili ya moto. akitumia dawa hizo kuchoma pia zitamsaidia na kuleta matokeo mazuri.Dawa hizo ni kama mpapuo.kasela ya bara na shamba,kalilalila,gamba LA kakakuona kisha unachanganya na mafuta ya el bint Sudan pia kwa watu wenye asili ya maji na udongo hawa sasa dawa za kuoga za mvuto huwakubali sana
Kwa Tiba kuhusu kazi,biashara na mapenzi tuwasiliane kwa simu namba Whatsapp pia ama humu ntumie ujumbe upate dawa yako sawa
#limbwata #mapenzi #biashara #mvuto #Dar #ubungo #posts #mbezi #zanzibar #dodoma #morogoro #mwanza #tabora #arusha #moshi #tanga #kenya  #kariakoo #ubungo #tabata #mbezi #posta #njiro #bwiru
MVUTO WA KAZI,BIASHARA NA MAPENZI:Dawa za mvuto kwa hakika zinafanya kazi kulingana na NYOTA ya MTU ndio maana mtu unaweza kwenda kwa mtaalamu wa tiba ukapewa dawa moja na mwenzako yeye ikamkubali zaidi au wewe ikakukubali zaidi kuliko mwenzio, hiyo inatokana na mzunguko WA NYOTA yako ulivyo pia inategemea NYOTA yako imechafuliwa kiasi gani.Ni vizuri dawa za mivuto inayopewa zikaendana na NYOTA yako basi jua kuwa dawa hizo zitafanya kazi vizuri na kukuletea mafanikio kwenye yale unayokusudia kama ni kazi,mapenzi au biashara.Kuna aina nyingi za mivuto kulingana na mahitaji vya MTU anavyotaka.mfano MTU mwenye NYOTA yenye asili ya upepo kama atatumia mafusho na kujifusha kwa kusudio kuwa na mvuto katika biashara zake au mpenzi wake atafanikiwa sana kwa kuwa ni asili ya NYOTA yake au mtu mwenye asili ya moto. akitumia dawa hizo kuchoma pia zitamsaidia na kuleta matokeo mazuri.Dawa hizo ni kama mpapuo.kasela ya bara na shamba,kalilalila,gamba LA kakakuona kisha unachanganya na mafuta ya el bint Sudan pia kwa watu wenye asili ya maji na udongo hawa sasa dawa za kuoga za mvuto huwakubali sana Kwa Tiba kuhusu kazi,biashara na mapenzi tuwasiliane kwa simu namba Whatsapp pia ama humu ntumie ujumbe upate dawa yako sawa #limbwata  #mapenzi  #biashara  #mvuto  #Dar  #ubungo  #posts  #mbezi  #zanzibar  #dodoma  #morogoro  #mwanza  #tabora  #arusha  #moshi  #tanga  #kenya  #kariakoo  #ubungo  #tabata  #mbezi  #posta  #njiro  #bwiru 
marejesho marejesho
Limbwata lakumweka mpenz kiganjani 25,000 
Dawa yakumfunga mpenz asitaman mwingine wanawake wooote awaone kama wanaume wenzie 25,000 tu
marejesho marejesho Limbwata lakumweka mpenz kiganjani 25,000 Dawa yakumfunga mpenz asitaman mwingine wanawake wooote awaone kama wanaume wenzie 25,000 tu
KOMESHA MICHEPUKO IPO TAYARI. wale mliokosa dawa sasa imerudi tena kitu kimepikwa kikapikika . yaan hii unaambiwa kama mumeo sketi hazimpitii mbele mwanaume haskii haambiwi kilasiku kurukaruka hii ndio kiboko yake. Mbona michepuko kwake itabaki kuwa historia????? Mtulize bibi kisa chakuuana na gono nini? 
Sh 25,000 tu ndani ya masaa machache Matokeo motomoto
mawasiliano +255687926295
#Dar #mwanza #mbeya #dodoma #arusha #moshi #tanga #zanzibar #pemba #shinyanga #kigoma #pwani #mombasa #tabora #mbezi #ubungo #nyegezi #rukwa #
KOMESHA MICHEPUKO IPO TAYARI. wale mliokosa dawa sasa imerudi tena kitu kimepikwa kikapikika . yaan hii unaambiwa kama mumeo sketi hazimpitii mbele mwanaume haskii haambiwi kilasiku kurukaruka hii ndio kiboko yake. Mbona michepuko kwake itabaki kuwa historia????? Mtulize bibi kisa chakuuana na gono nini? Sh 25,000 tu ndani ya masaa machache Matokeo motomoto mawasiliano +255687926295 #Dar  #mwanza  #mbeya  #dodoma  #arusha  #moshi  #tanga  #zanzibar  #pemba  #shinyanga  #kigoma  #pwani  #mombasa  #tabora  #mbezi  #ubungo  #nyegezi  #rukwa  #
JE UNASUMBULIWA NA Mapenzi? (Umeachwa na Umpendae,Awe Mume,Mke na Bado unampenda?Na Umejaribu Sehemu nyingi Bila Mafanikio?Wasilina nami Ujione muujiza wa Papo kwa Papo.. anauwezo WA KURUDISHA MAHUSIANO NA KUIMARISHA NDOA YAKO NDANI Ya muda mfupi TU. Umekimbiwa na Mumeo,mkeo au Mpenzi na anaishi na mtu mwingine? Nitumie ujumbe nikutatulie kuna uwezo wa Hali ya Juu wa Kusambalatisha Mahusiano yao Endapo utafata nitakacho kuelekeza.
Nitamfanya Atimize Ahadi zote kwa Muda Mfupi.
Limnwata.og natumia Jina la Muhusika au Picha Kumaliza Tatizo lako.. natibu kwa Kutumia  Dawa za Asili za Africa,Dawa za Kiarabu na Majini.natafsiri Ndoto. Kushinda BAHATI NASIBU, KUSAFISHA NYOTA. Mvuto wa Mwili na BIASHARA, Kinga ya Mwili,ZINDIKO za Nyumba.Kufungua KIZAZI kwa wale walio fungwa kwa njia za KISHIRIKINA.
Mawasiliano :+255687926295
#limbwata #mapenzi #mahaba #ndoa #biashara #mvuto #dar #mwanza #arusha #moshi #tanga #tabora #dodoma #morogoro #mbeya #manyara #ubungo #kariakoo #mwananyamala #nyegezi #iloganzara #njiro
JE UNASUMBULIWA NA Mapenzi? (Umeachwa na Umpendae,Awe Mume,Mke na Bado unampenda?Na Umejaribu Sehemu nyingi Bila Mafanikio?Wasilina nami Ujione muujiza wa Papo kwa Papo.. anauwezo WA KURUDISHA MAHUSIANO NA KUIMARISHA NDOA YAKO NDANI Ya muda mfupi TU. Umekimbiwa na Mumeo,mkeo au Mpenzi na anaishi na mtu mwingine? Nitumie ujumbe nikutatulie kuna uwezo wa Hali ya Juu wa Kusambalatisha Mahusiano yao Endapo utafata nitakacho kuelekeza. Nitamfanya Atimize Ahadi zote kwa Muda Mfupi. Limnwata.og natumia Jina la Muhusika au Picha Kumaliza Tatizo lako.. natibu kwa Kutumia Dawa za Asili za Africa,Dawa za Kiarabu na Majini.natafsiri Ndoto. Kushinda BAHATI NASIBU, KUSAFISHA NYOTA. Mvuto wa Mwili na BIASHARA, Kinga ya Mwili,ZINDIKO za Nyumba.Kufungua KIZAZI kwa wale walio fungwa kwa njia za KISHIRIKINA. Mawasiliano :+255687926295 #limbwata  #mapenzi  #mahaba  #ndoa  #biashara  #mvuto  #dar  #mwanza  #arusha  #moshi  #tanga  #tabora  #dodoma  #morogoro  #mbeya  #manyara  #ubungo  #kariakoo  #mwananyamala  #nyegezi  #iloganzara  #njiro 
Marejesho marejesho  Unataka upendwe utamaniwe kila unapopita vidume wajilambeee? Unataka hela zisikukauke mkononi ? Anakusumbua akili miaka inapita hakutamkii ndoa na we we ndoto Yako ni kuwa nae milele? Usjichoshe akili dawa IPO teeena yenye matokeo ya fasta  sh 25,000 tu Tafadhali usinunue dawa bila ujapewa ushauri kwanza njoo DM au nitumie SMS / whatsapp unieleze tatizo lako na jins unavyotaka ili nikushauri dawa yakuchukua usije ukawa unatakiwa upate dawa ya mvuto wewe unaagiza limbwata jaman wapi na wapi? Ushauri in Burre  wapenz namba izo apo .whatsapp 0687926295
#limbwata #mapenzi #mvuto #mahusiano #kuchuna #pemba #nairobi #Dar #mbagala #ubungo #kariakoo #tabata #bagamoyo #sinza #mbezi #mwanza #nyegezi #bwiru #mabatini #lango #arusha #njiro #sakina #moshimoshi #Kilimanjaro #tabora #shinyanga #
Marejesho marejesho Unataka upendwe utamaniwe kila unapopita vidume wajilambeee? Unataka hela zisikukauke mkononi ? Anakusumbua akili miaka inapita hakutamkii ndoa na we we ndoto Yako ni kuwa nae milele? Usjichoshe akili dawa IPO teeena yenye matokeo ya fasta sh 25,000 tu Tafadhali usinunue dawa bila ujapewa ushauri kwanza njoo DM au nitumie SMS / whatsapp unieleze tatizo lako na jins unavyotaka ili nikushauri dawa yakuchukua usije ukawa unatakiwa upate dawa ya mvuto wewe unaagiza limbwata jaman wapi na wapi? Ushauri in Burre wapenz namba izo apo .whatsapp 0687926295 #limbwata  #mapenzi  #mvuto  #mahusiano  #kuchuna  #pemba  #nairobi  #Dar  #mbagala  #ubungo  #kariakoo  #tabata  #bagamoyo  #sinza  #mbezi  #mwanza  #nyegezi  #bwiru  #mabatini  #lango  #arusha  #njiro  #sakina  #moshimoshi  #Kilimanjaro  #tabora  #shinyanga  #